Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 17 September 2012

Wanawake na Urembo;Ya Kale ni Dhahabu,Burudani-LES WANYIKA BARUA YAKO!!!!!!


 Waungwana; "Ya Kale ni Dhahabu" Alikuwa kabin'ti Enzi hiizo, sasa ni mama .
 Kuna kitu chochote unakumbuka katika picha hizi? Hizi nguo sijui zilikuwa zinaitwa Bahama au.......?

Karibuni sana Waungwana katika Yoote.kama Unapicha  za  Zamani unataka tuzirushe hapa, Usikonde Tuma;rasca@hotmail.co.uk. 

"Swahili  Na Waswahili" Pamoja Daima.

4 comments:

Mija Shija Sayi said...

Hivyo viatu nimevivaa sana tu yaani..

Phoibe Mshana said...

mdogo wangu asante sana kwa kunikumbusha enzi zangu!!!

Yasinta Ngonyani said...

Dada mkuu msaidizi hata mie nimevivaa..halafu huo mtindo wa nywele "mabutu" nimeyaka sana...

Rachel siwa Isaac said...

WA'dada hivyo viatu mlikuwa mnaviitaje?

Dada lake ubarikiwe sana hata Enzi hizi bado unalupa sana tuu.......Bado zile za Arusi na Kipaimara, nakuamini wewe kwa kumbukumbu!!