Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 19 September 2012

Wanawake na Mitindo,Leo Tupo Senegal;Burudani-2face - African Queen!!!!!!!!






Waungwana;"Wanawake na Mitindo".leo Ki-dada/mama-Ki Afrikaaaa!!!!!
kwakweli mavazi haya hayamchukii mtu kwa Mtazamo wangu,kila Anayevaa anapendeza,tena Vazi hili linaupa mwili Nafasi na Kujiamini, Au.. weweee unaonaje?
Vipi wewe Dada/Mama ni Mpenzi wa Mavazi haya? wewe Kaka/Baba ungependa Dada/Mkeo au Rafiki yako Atinge hivi?
kwanini Unapenda na kwanini Huyapendi?

Funguka/Tuambiazane..........Mmmmhhh nisimalize Uhondo ngoja nisikilize na wengine...........
Picha hizi nimetumiwa na Rafiki yangu Tarou,yeye si Mswahili bali ni Rafiki wa "Mswahili" kina kaka/baba nanyi nitawarushia Msikonde wala nini.
Thanks so  Much lovely Tarou.

"Swahili NA Waswahili" Pamoja Daima.

5 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Yaani nimetamani kama vile nichukua na kuvaa zote ni bonge la vazi..na burudani hiyo weweeeeeeeeee

Rachel siwa Isaac said...

Yaani mama Erik utapendeza sana, Tena na ukijeremba shedo kidogo uwiii beh KADALA!!!!

Anonymous said...

Some really interesting points you have written. Aided me a lot, just what I was looking for : D.

Mija Shija Sayi said...

Rachel hujakosea..na akitinda nyusi na kupaka wanja..tutamkomaje..!!

Rachel tunamchokoza dada Mkuu.. ngoja asome..

Rachel siwa Isaac said...

Umeona eeh Kiranja wangu da'Mija, yaani tutamsahau kabisaaa dada Mkuu!!!hahahhaah ngoja aje hapa....