Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 2 September 2012

Nawatakia J'Pili Njema;Burudani-Kinondoni Revival Choir;Mtu wa Nne ,Dini iliyosafi,New Season!!!!



Wapendwa Nawatakia J'Pili njema, Yenye Amani,Upendo na Baraka.
Hata alipotoka kwenda njiani,mtu mmoja akaja mbio,akampigia magoti,akamwuliza,Mwalimu mwema,nifanye nini nipate kuurithi uzima wa milele?
Neno la Leo;Marko Mtakatifu:10:17-31.

"Swahili NA Waswahili" MUNGU ATUBARIKI SOOOOTE.

3 comments:

emu-three said...

Jumatau njema ndugu wa mimi

Rachel siwa Isaac said...

Asante ndugu wa mimi,Pamoja sana.

Yasinta Ngonyani said...

Jumapili yangu iliishia kubeba mabox na hata nikashindwa kupita hapa kwako kachiki. Hapo juu umetoka chicha kweli..Ahsante kwa kututakia jumapili njema na naamini nawe ulikuwa na jumapili njema.