Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 30 September 2012

Nawatakia J'Pili Njema;Burudani,Bony Mwaitege - Fungua Moyowako,Sisi Sote na Nyingine...!!!

Wapendwa; Nawatakia J'Pili yenye  Furaha,Baraka,Amani,Utuwema,Fadhili na Shukrani.
Basi ndugu zangu,wapendwa wangu,ninaowaonea shauku,Furaha yangu,na taji yangu,hivyo simameni imara katika BWANA.
Neno la Leo;Wafilipi:4;1-23.

"Swahili NA Waswahili" 
Neema ya BWANA YESU kristo na iwe Pamoja na roho Zenu.
AMINA.

3 comments:

Yasinta Ngonyani said...

NAWE PIA UWE NA JUMAPILI NJEMA SANA NA AHSANTE KWA NENO LA LEO PIA BURUDISHO LA LEO....

emu-three said...

NA WEWE PIA NA LEO J3 njema ndugu wa mimi

Rachel siwa Isaac said...

Asanteni sana sana Wapendwa!