Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 17 August 2012

SAUTI Ya ILALA na Mikakati Yake; Pata Video!!!!!



Waungwana ni "SAUTI YA ILALA"sina mengi ya Kuelezea Wenyewe wamemaliza yooote.Tunasubiri Utendaji Tuu.Kila la kheri Hon;Jerry Silaa na Kamati Yako.
Unalo la Kuongezea Muungwana? haya Tunasubiri Maoni/Ushauri.

kwa Mawasiliano Zaidi: DAVIS MWIJAGE
 PHONE: +255712847881
 EMAIL: davis@361tanzania.com
ILALA MUNICIPAL RE INAUGURATES “ SAUTI YA ILALA MAGAZINE” 
Shukrani;Mustafa Hassanali

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

NIMEPENDA HII SAFI SANA HAYA NDIYO MAENDELEO. KILA LA KHERI...