Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 2 August 2012

OFFICIAL VIDEO-LEKA DUTIGITE VIDEO-KIGOMA ALL STARS!!!!!!

Kigomaaa Leka Dutigiteee!!!


Haya Waungwana mambo ya Kigoma hayo.Jee nawengine mnakuja kama hivyo?
Dar,Iringa,Tanga,Mwanza,Mbeya na.....................


Waungwana mna  Maoni,Ushauri,Mawazo Gani katika hili?


 LEKA DUTIGITEEE!!!!!!


"SWAHILI na WASWAHILI" Pamoja Daima.


No comments: