Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 9 August 2012

Mapishi ya Chicken and pinneaple salad with pink sauce na Mapishi ya Chicken with avocado Sauce- Recipe of (Swahili]!!

Waungwana "JIKONI LEO" SI Wengine ni "da'SOPHI" na "Tupike Pamojaa".
Leo Mapishi ni kuku kwa Nananasi NA Kuku kwa Parachichi.Mmmmmhhh Tamu Saaaana.

Hivi vitu tunavyo sana Nyumbani lakin jee wote tulikuwa tunajua jinsi ya Matumizi Tofauti  AU Ulikuwa unajua ni MaTunda tuu?

Una Swali au Maoni?Usisite kumuuliza. Kujua Zaidi usiache kutembelea.Tupike Pamoja.

"Swahili NA Waswahili" Pamoja Daimaaaa!!!!!!

4 comments:

Yasinta Ngonyani said...

kusema kweli hapa kila siku tunajifunza mapishi mapya. Sikumbuki kama nimewahi kupika kuku kwa avocado na nanasi..Ahsante sasa nitajaribu:-)

Rachel siwa Isaac said...

DA'Kadala ukipika nami usinikose.

Pamoja sana!!!!!

emu-three said...

Ndugu wa mimi unatutamanisha mchana mchana...shukurani kwa somo la mapishi ya leo

Yasinta Ngonyani said...

Usikonde Kachiki sitakukosa...iweje tena nikukose:-)