Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 4 August 2012

Chaguo la Mswahili Leo;Extra musica,Bisso Na Bisoo,Loi na Koffi,Gaou!!!!!!

Waungwana "Chaguo la Mswahili Leo" Twende sote sasa Bisso Na Bisso,Gaou na nyingine....
.
Kunakitu unakumbuka? Pamoja sana....

 Tiririririii Extra Musicaaaa, hyeeeeeeee!!!
Shamukwale  yako pesa mbongooooo.....Chivunduuuu!!!hahahaha
"Swahili NA Waswahili" Ah ah ah ah ah ah ahhhhhh  eeeeeeeeeeh!!


No comments: