Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 25 August 2012

Chaguo La Mswahili Leo;Bob Rudala,Ali Kiba,,2berry,20 Percent!!!!!!!

Waungwana "Chaguo La Mswahili Leo" ni Kina Kaka hao wakilalamika juu ya Mapenzi.
Kwa Mtazamo wangu naona kama Tanzania[bongo]Nyimbo nyingi zinazungumzia Mapenzi.Jee ndizo Zinawapenzi wengi,Rahisi Kutunga na Kuimba,Au...?

Mpenzi mimi sina Mengi Zaidi ni kutoka kwako.
Karibuni sana Kwa Maoni,Ushauri na Kuelimishana kwa Upendo.

"Swahili NA Waswahili" Pamoja Daima.

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Ni chagua zuri..nimekuchagua wewe uqwe wangu wangu mpenzi, mpenzi wa maisha wa mayo wangu nakupenda eeehhh ....ningejua kuimba hivyo wewe ningejidai kweli...naupenda sana wimbo huu..uhongise bé. Jumamosi njema kwa wote watakaopita hapa na pia salimia familia kachiki....

Rachel siwa Isaac said...

Hahaahah KADALA,kADODA,KACHIKI,Siku tutatoa wimbo!!!
Nafurahi kusikia Chaguo la leo limekugusa!!!!