Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 12 July 2012

Watoto na Vipaji;Aliyah Kolf -Finale Holland's Got Talent na Natalie Okri-Britain's Got Talent!!!!!!

Waungwana, Wazazi/Walezi; Leo tuangalie Vipaji vya Watoto.
Nafikiri kila mtoto anakipaji chake, Jee unajua kipaji cha mtoto wako?Jee unawezaje kujua mtoto wako anakipaji gani?

 Wewe unakipaji Gani na Nani aligundua Kipaji chako?

Pia Watoto/Watu wengi wanapokuwa/Walipokuwa wadogo wana/Walikuwa na Ndoto ya kuwa/kufanya kitu Ukubwani jee NDoto hizi niza kitoto tuu au Wapo Waliofanisha/Wanaweza kumefanikisha NDOTO zao?

 Jee ulipokuwa Mdogo Ulitamani kuwa Nani/Kufanya Kazi Gani ukiwa mkubwa?Mwalimu,Polisi,Nesi,Mama Ntilie,Muimbaji au........!!
 "Swahili NA Waswahili" Pamoja Sana.

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Mara nyingi ndoto huwa kweli na mara nyingine ni ndoto tu..kama mimi nilikuwa na ndoto ya kuwa sista..lakini ...

Rachel siwa Isaac said...

Da'Yasinta nini kilikushinda kuwa Sista?