Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 16 July 2012

Unakata Logo/ Wapi utatengenezewa?Fuatana nami!!!!!!!

 
within three days, using the very best professional logo tools designer.

 Logo nzuri ni moja ya njia muhimu na ya pekee kujitambulisha katika soko la bidhaa zako.
 Logo ndio kielelezo cha kampuni yako, na ndio kioo cha kutambulisha bidhaa zako.
 Logo ndio Alama pekee yenye nguvu, na ndio yenye kuzungumza na wateja wako kabla ya kuwasiliana au kukutana nao.
 Basi ili uweze kuwavutia wateja wa bidhaa zako, yakupasa uwe na kielelezo kitakachosema kabla ya wewe kuzungumza.
 Kitu icho si kingine ni ile alama ya utambulisho wa kipekee, aidha ni Logo au lebo za bidhaa zako. Ili uweze kufikia malengo yako ya kibiashara, unaweza kuwasiliana na 99graphix wabunifu wa aina mbali mbali za logo (Nembo).


 99Graphix Design Email: 99graphix@gmail.com http://99graphixdesign.blogspot.com/


Ndiyo waliotengeneza hiyo "Swahili Na Waswhili" hapo juu.
        Pamoja sana.

No comments: