Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 2 July 2012

Jikoni Leo;Tupike Pamoja-Mapishi ya Cold Vegetable Soup - Recipe of (Swahili)!!!!!!


Waungwana "JIKONI LEO" Pata video mpya kutoka "TUPIKE PAMOJA" Wanakuletea mambo ya Supu!!
Supu si Nyama tuu, Ungana nao kupitia www.tupikepamoja.com pia unaweza kuungana nao You tube.
Mhhh Tamu sana!!!!!!!!
 Unaswali au Maoni? Usisite kuongea nao ,Usife nalo....hahahaaha "Pamoja sana Swahili NA Waswahili"

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

usengili kachiki na chilawu mewawa!!

Rachel siwa Isaac said...

Sande mlongo wangu!!!!!