Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 16 July 2012

Da'Sandra-Neema Atimiza Miaka14!!!!!!!


                      Duuhh miaka 14 si mchezo!!!!!

                     da' Sandra na Rafiki yake da'Frida[Swahili ya Tz na Swahili ya Kenya] wakiwa Drayton Manor ndipo alipofanyia sherehe ndogo na Wanafunzi wenzie.
Shukrani sana kwa Wanafunzi ,Walimu wa Blue Coat

Familia ya Isaac Tunamshukuru sana MUNGU kwa Mema yoote anayotutendea.Asante sana MUNGU kwa kutujalia na kututunzia Sandra.Tunamuweka Mikononi mwako kwa kila Jambo.Wewe watosha BABA.
Asante sana kwa Woote wanaojumuika nasi kwa namna moja au nyingine katika malezi yetu.

MUNGU Azidi kukubariki sana Sandra-Neema,Uwe Baraka kwetu na kwa Watu Wote.

MUNGU Awajalie pia wanaotafuta Watoto.

MUNGU NI MWEMA!!!!!!!!

5 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Hongera dada Sandra kwa kutimiza miaka 14...

Anonymous said...

Happy B'day Uncle Sandra...miss you

Mija Shija Sayi said...

Heee!! 14 mara??!!

Hongera sana Da' Sandra a.k.a mutoto ya mubena..

Mungu azidi kuwa nawe msomi wetu!

Anonymous said...

Happy birthday Sandra miaka 14 si mchezo na hongera wazazi kwa malezi mema hasa kwenye nchi hizi za watu. me love you Sandra xxx

Rachel siwa Isaac said...

Asanteni sana Wapendwa wooote kwa sala/Dua zenu, Ameeeeeeen

Ma'Mkubwa Mija siku hazigandi ooohh

@Uncle we miss u 2!

@Anonymous Love u 2 mwahhhh