Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 4 June 2012

Orijino Komedi na -OK Msuruhishi wa Muungano-Msudani.avi

Hahahhhaahahhahah haya,Waungwana Mambo ya Tanganyika na Zanzibar!!!!!!
[Watoto wa mujini wanasema Kimenuka huko].


Sina la zaidi Mengi Mtasema Wenyewe!!PaMoja sana "Swahili na

 Waswahili"
Mungu ibariki Tanzania.

No comments: