Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!!

Sunday, 24 June 2012

Nawatakia J'Pili Njema,Burudani-Rose Muhando: Pasipo Maono,Ndivyo Ulivyo na Woga wako....!!!!!!

Nawatakia J'Pili yenye Amani,Upendo na Baraka.
Maana ninyi,ndugu,mliitwa mpate uhuru;Kakini uhuru wenu usiwe sababu ya kuufuata mwili,bali tumikianeni kwa Upendo.Neno la Leo;Wagalatia:5:13-26.

Mungu atubariki sote!!!!!!

1 comment:

emu-three said...

Ndugu wa mimi nakutajia j3 njema, maana hii nimeianyaka leo j3