Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 6 May 2012

Nawatakia J'Pili Njema,Burudani- Pote Atawala,Unibariki,Umechoka!!!!!!

9:Nami nawaambia,Ombeni nanyi mtapewa;Tafuteni,nanyi mtaona;Bisheni,nanyi Matafunguliwa.

13:Basi,ikiwa ninyi mlio waovu mnajua kuwapa watoto wenu vipawa vyema,Je! Baba aliye mbinguni hatazidi sana kuwapa Roho Mtakatifu hao Wambombao?


Neno la Leo:Luka Mtakatifu;11:1-13.
Mbarikiwe sana na muwe na wakati mwema.

3 comments:

Anonymous said...

Asante sana mpendwa nimebarikiwa sana leo na hizi nyimbo,nami nakutakia jumapili njema wewe na familia yako m barikiwe sana

Yasinta Ngonyani said...

Jumapili njema kwako pia mdada na familia pia kwa kila atayepita hapa abarikiwe. Winome wiyangasule...nimesheza hapa mpaka basi...

emu-three said...

Tupo pamoja ndugu wa mimi ujumbe murua, natumai sijachelewa....!