Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 13 May 2012

Nawatakia J'Pili Njema na Hongera kina MAMA!!Burudani; mwaitege-mama ni mama.Bahati-Mapito!!!

Da'Rehema na Mwanawe Chance
Wifi'Rehema na Mwanawe Farid.


Nawatakia J'Pili na Hongera kina MAMA Woote popote Mlipo!!
 Kila lenye Kheri,Baraka,Upendo,Uvumilivu,Utuwema,Umoja,Huruma na REHEMA!!!

Wengine tulisha Sheherekea, lakini si Mbaya tukiungana Nanyi tena.

Leo da'REHEMA na wifi REHEMA ndiyo wanaotuwakilisha SWAHILI na WASWAHILI.katika Siku ya MAMA.

3;REHEMA na kweli zisifarakane nawe.6;Katika njia zako zote mkiri yeye,Naye atakuonyesha MAPITO yako.
Neno la Leo;Mithali:3;1-7

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

hakuna kama mama. Akina mama oyeeeeeeeeeeeeeeee!! Hongera kwa siku ya akina mama bila kujisahau mimi mwenyewe na wewe mama utayepita hapa :-) Sisi hapa hiyo siku bado mwishoni mwishoni mwa mwezi huu.

emu-three said...

Nilikuwa sijapita hapa tupo pamoja ndugu wa mimi