Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 16 May 2012

Mswahili;SAM MACHOZI - MY ANGEL.{OFFICIAL VIDEO}

Hii ni yenu.....!! ni video yangu ya kwanza kama sam machozi nigependa sana saport zenu wa TZ ili niweze kuipeleka bendera yetu mbele kimataifa zaidi tuamini kama tunaweza na tutaweza mungu yupo na sisi milele amine... ni sam machozi`TO ALL MY BEAUTIFUL PEOPLE...!




Hayo ni Maneno yake kaka Sam Machozi.

Pamoja sana Waungwana!!! Swahili na Waswahili.

2 comments:

Mtani said...

Nyeh Muke ya Mubena ukuje utoe maeleso ndauli beh unaficha ficha mambo huku kimya kimya?

Kila siku nikigonga Rachel siwa Isaac inapeleka kwa google plus. Leo hii hata sijui nimefika fikaje hapa, inabidi unipe zawadi ya kisado cha ulanzi.

Hiyo picha ya huyo mrembo aliyefunga kilemba pale juu kabisa inafanna na picha ya Kachiki Muke ya Mubena aliyevaa Addidas, ingawa mwenye kilemba anaonekana ni ndiyo mdogo. Ukimuona msalimie sana, mwambie alipendeza sana kwenye hiyo picha.

Rachel siwa Isaac said...

Behh Mtani,Karibu sana umezungukaa wee nyehh hongera sana hatimaye umefika.Ulanzi hapa umepata unapendelea Mtongwa au Mkangafu? ka nyama jee? usiogope kale kanyama behh.

Hahahahhaa huyu ni pacha wa Kachiki Muke ya Mubena. nitamfikishia ujumbe@ Mtani nimefurahi sana kukuona hapa. Karibu sana sana.