Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 2 May 2012

Jikoni Leo- Nigerian Fried Rice,Mchele Mmoja Mapishi MbaliMbali.Brudani-2Face idibia-African queen!!!!

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

yeheiye... you are my african queen...bonge la burudani nimeburudika kweli na kutamani niwe kweli kama huyo mdada..LOL. Ahsante kwa mapicshi ya jioni hii...

Rachel siwa Isaac said...

Hahahhah hivyo ulivyo tayari itatosha ni queen Tosha dada yangu,Karibu tena endelea na mapishi siku nyingine tutakuja kukuhoji ''Jikoni lEO'' Hapo kwako Mama Erik.