Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 5 April 2012

Watoto na Mitindo,Kutoboa/Kutoga Masikio!!!!

Haya Waungwana;Wazazi/Walezi Unaonaje watoto kutoboa/kutoga masikio wakiwa Wadogo?jee Tunawafurahisha au Tunajifurahisha?ni vyema atoboe/kutoga yeye mwenyewe akikua au bora tuwafanyie labda wakikua watatulaum?
Karibuni Sana kwa Maoni na Ushauri.Pamoja!!!!!!

1 comment:

Goodman Manyanya Phiri said...

Kwani ni lazima, weee Kipenzi, watoboe? Mbona nilidhani teknolojia ipo kuweka chochote masikioni kwa mbinyo kidogo...au mbinyo ni mchungu kuliko kutoboa? Nitakiri lakini kama mwanababa, sijui kwamba mwanangu wa mwisho ametoboa au la.. nitamuuliza mama-mtu kesho asubuhi!