Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 9 March 2012

Watoto na Malezi,Umejifunza nini kupitia Watoto hao?Kazi kwenu Waungwana!!!

2 comments:

SIMON KITURURU said...

Ngojea nifanyie kazi kutengeneza watoto halafu ntakujibu!


Wikiendi njema lakini Rachel!

Rachel siwa Isaac said...

Tehehehe haya kaka wa mimi Kituru mwana,Ahsante sana nawe iwenjema mwanakwetu.