Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 10 March 2012

Wanawake na Mitindo-da'Levina na Rafiki zake!! Chaguo la Mswahili-Yvonne Chaka - Mamaland na Umgombothi


                                         Da'Levina[Aliye shika kiuno] na Rafiki katika poziii
                                         Dadazzz mmependeza mnoo,Asanteni sana  kwa kutuwakilisha.Siku ya Wanawake ,Wao walijumuika na wenzao kwa Shamim.Duuhh kivazi cha kanga kikitengenezwa, kinapendeza haswaaa.Wanawatakia Wanawake Woote Duniani ,Baraka, Amani,Upendo na Umoja.WANAWAKE JUU!!!

4 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Nimependa mno safi sana na nipendavyo mavazi kama haya basi weee hakika mmependeza akina dada na ahsante kwa kutuwakilisha.

EDNA said...

Duuh wametoka kinoma,nimependa picha yako hapo juu umetoka chicha mwanakwetu.

Simon Kitururu said...

Wamependeza sana! Na nakaudhaifu na Yvonne!:-(

Rachel siwa Isaac said...

Ahsante wapendwa kwa niaba yao.@mwanakwetu da'Edna asante.@kaka wa mimi Kitururu hata mimi na Yvonne damdam!!!@ da Yasinta umeona kanga hizo?