Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 19 February 2012

Nawatakia j'pili Njema,kibao kutoka Kijitonyama-Masiah wanyi!!!!!!!


Ni juma pili nyingine tena Mpendwa,Tunamshuru sana Mungu kwa kututunza siku zote,Mimi na Familia yangu tunawataki kila lililo jema na Baraka,Amani,Upendo,Umoja na Utuwema.Mungu awe nawe kila inapotwa Leo.Tusamahe na kuomba Msamaha pale tunapokosana/kukwazana.Mungu ni Pendo Apenda Watu.Mimi nakupenda wewe!!!.Twende Sote sasa,PAMOJA SANA!!!!!

3 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Rachel! umenena leo ni kweli kabisa katika maisha jamboi zuri ni kusameheana..Nimependa ulichoandika leo...Jumapila njema sana kwako na familia na kwa kila atayepita hapa abarikiwe sana.

Rachel siwa Isaac said...

Ahsante dada yangu kipenzi changu Yasinta,Pamoja sana!!

SIMON KITURURU said...

Nimechelewa..... JUMATATU NJEMA!