Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 26 February 2012

Nawatakia J'pili Njema,Burudani-Unastahili Kuabudiwa !!!!

Naye alipowaona Makutano,alipanda mlimani;na alipokwisha kuketi,Wanafunzi wake walimjia;.Akafumbua kinywa chake,akawafundisha,akisema,Heri walio maskini wa Roho Maana ufalme wa mbinguni ni wao.Heri Wenye huzuni;Maana hao Watafarijika.Neno la  Leo;Mathayo Mtakatifu:5;1-16.Mbarikiwe sana!!!

1 comment:

Maggie said...

Asante sana dadake na wewe jumapili njema na familia yako mpendwa,ubarikiwe.