Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Tuesday, 7 February 2012

Jikoni Leo ni Chai ya Waswahili!pata na Burudani; Ray C-Mama Ntilie!!!!!!!


Waungwana leo tuangalie chai za Waswahili.Unapenda kufumgua kinywa/Chai na nini Asubuhi?
Kuna wanaopenda Viporo,Vitu vya kuchemsha,Vyakukaanga,Kuungwa,Uji,Supu na vingine Vingii.
Jee upo kwenye lipi? na jee hapo ulipo unavipata kwa Urahisi kama kununua vilivyopikwa au unapika mwenyewe?na jee Kifungua kinywa chako kina Faida kiafya?.
Karibuni sana Waungwana katika Yote!!!!

3 comments:

Yasinta Ngonyani said...

mweh! kutamanishana kila wakati..umenikumbusha VITUMBUA nilivukula kweli mwaka jana:-) mimi huwa napenda vya kuchemsha na pia uji wa ulezi au mtama nk.

Swahili na Waswahili said...

da'Yasinta hujui kuvipika kama mimi?pole sana.

Yasinta Ngonyani said...

Ha ha ha ha ww nawe bwana ...haya pole na wewe lakini sidhani ni kazi ni unga wa chele na sukari tu au?