Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 13 February 2012

Hongera Mange/U-Turn Blog. Tunapo kula na kunywa,Tusisahau na Wenye Shida!!!!!




Hongera Mange/U-Turn Blog na Wooote mlioshiriki/Kufanikisha jambo hili,Mungu awabariki sana.
Nijambo jema tena lenye maana na Mfano mzuri.Watoto Yatima,Wasiojiweza,Wenye hali/Maisha magumu ni Jukumu letu sote,kuwasaidia na kuwanao pamoja na kuwapa Upendo.
Mungu ni Pendo Apenda Watu!!!!!!Pamoja.

Kuona/Kujua zaidi, Ingia. hptt://www.U-turn.co.tz.