Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 25 February 2012

Chaguo la Mswahili Leo-Muzina yaTabu ley,Zaiko Langalanga na Bozi boziana!!!

Leo nimekurudisheni nyuma kidoogo,Vipi  kuhusu vibao hivi leo,kuna lolote unalokumbuka?Twende Sote na Burudani !!!!!Nawatakia week end Njema.

1 comment:

Anonymous said...

uwiii umekumbusha mbali sana jamani ubarikiwe
kwenye maisha kungekuwa kuna kuweka gia yakurudi nyuma kama kwenye gari yani leo lazima ningeitumia hiyo gia