Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 11 February 2012

Chaguo la Mswahili Leo-Gere,Warumba Mpoo?kutoka kwa Wana Njenje!!

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

nimeipenda hii ngoma nimejaribu kuungana nao yamenishinda:-) nimelipenda vazi lake huyo dada anayeimba gere mama gera ...

Rachel siwa Isaac said...

Tehtehtehtehteh da'Yasinta,Warumba chee!uwe na wakati mwema dada yangu mpethiiii...