Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 19 January 2012

Zanzibar na Mambo yake!!!!

4 comments:

Yasinta Ngonyani said...

hakuna watu wasio na aibu kwa kucheza mziki kama waswahili...sijui tumeumbwa kimziki mziki?

SIMON KITURURU said...

Kisikitishacho ni madai kuna dansi hata ukiwauliza Wazanzibar wanadai wamwisho kujua dansi hiyo kasha enda kwa MOLA!:-(

EDNA said...

Heee hiyo dansi nimeipenda.

Swahili na Waswahili said...

Hahahha da'Yasinta Waswahili na Ngoma inapolia bwana ni habari nyingine sana!!!!!@Kaka wa Mimi kumbe nawe Unawza kwa sauti!!!!
@Mwanakwetu da'Edna tehteh kama umestuka hivi, huamini nini kama Zanzibar kuna mambo hayo,Ulifikiri Taaarab tuu?

Mubarikiwe sana!!!