Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 18 January 2012

Ulale kwa Amani da'Regia!!!!!



 Poleni sana Ndugu,Jamaa,Marafiki na Taifa pia.Bwana alitoa na Bwana Ametwaa.

3 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Pole ndugu, jamaa, marafiki na taifa nzima kwa msiba huu. Marehemu na astarehe kwa amani peponi. AMINA.

Anonymous said...

poleni wapendwa kwa msiba huu Roho ya marehemu ipumzike kwa amani

Swahili na Waswahili said...

AMINA WAPENDWA!!!