Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Tuesday, 24 January 2012

Siku kama ya leo da'Nancy Alizaliwa!!!!!!

Siku kama ya Leo miaka kadhaa iliyopita,Da'Nancy Bibi ya Nyotu Alizaliwa!!!
Tunakutakia kila la kheri na baraka katika maisha yako,Mungu azidi kukubariki sana,
Upendo,Utu wema,Fadhili,Busara,Ucheshi na Mengine mengi Mungu amekujalia dada Nancy.
Wewe ni Rafiki wa nyakati zote kwa shida na Raha,Kupitia wewe nimejifunza meeengi sana sana.
Uwe na wakati mwema kila iitwapo Leo.
Familia ya Isaac Tunakupendaaa na kukuthani sanasana sana.
Mungu awe nasi Daima.




6 comments:

Anonymous said...

HAPPY BIRTHDAY DA NANCY

EDNA said...

Happy birthday mdada.

Yasinta Ngonyani said...

HONGERA KWA SIKU YA KUZALIWA DA`NANCY!

emu-three said...

HAPPY BIRTHDAY TO YOU (NANCY )!

SIMON KITURURU said...

Nimechelewa kidogo lakini: HAPPY BIRTHDAY NANCY!

Swahili na Waswahili said...

Ahsante sana kwa dua/sala zenu, kwa niaba ya Nyotu Family.