Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 22 January 2012

Nawatakia J'pili Njema,Pata kibao-Bwana Yesu Nakupenda!!!!!!

4 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Domika yabwina wa mdala veve! bwana Yesu nakupenda...kweli watu wamebarikiwa kwa sauti...

sam mbogo said...

Dada,Rachel shukrani kwa wimbo mtamu kama bigiji. kaka s.

Anonymous said...

Ubarikiwe mpendwa kwa kusababishia jumapili ya leo kuwa nzuri sana kwangu huwezi jua maneno ya huu wimbo yalivyo hamsha hisia za kumsifu Mungu siku ya leo yaani nimeusikiliza zaidi ya mara kumi na kumchezea Yesu kwa furaha jumapili njema na kwako pia

Swahili na Waswahili said...

Mbarikiwe sana sana wapendwa!!!!