Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 7 January 2012

Chaguo la Mswahili-Les Wanyika - Ubaya Hauna Cheo,Zilipendwa!!!!!!!!!!

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Ni chaguo nzuri dadangu...Ni vuzuri kukumbuka ya kale..pia baada ya kusikiliza nimekumbuka nimesoma mahali kuwa tenda wema na utalipwa hapa hapa duniani..

Swahili na Waswahili said...

Umeona eehh dadayangu.....Ahsante sana.