Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 29 December 2011

Watoto na Vituko-African Dance!!!!!

2 comments:

Goodman Manyanya Phiri said...

Mtoto wa nani huyu? Mbona wazazi wake watakula mapesa!

Hapo ndipo unaona kabisa damu ya Mswahili na yaMzungu tofauti hamna kabisa. Ni utamaduni tu!


Asante sana! Nami naenda kumtangaza huyo mtoto!

Anonymous said...

Duh, safi sana!