Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 17 December 2011

Chaguo la Mswahili Leo ni Kaka Isaac,Ameomba-WENGE B.C.B.G.Baswahili hao!!!!!

7 comments:

Mfalme Mrope said...

Aaahh... Burudani murua hii.. ahsante sana na wikiendi njema..

Goodman Manyanya Phiri said...

J.B. Mpiana! Na kweli, hela zao wanazipatia jasho hao. Asante, Mdogo wangu!

Yasinta Ngonyani said...

DadaR. mwenzio wacha ncheze pamoja nao..Ahsante kwa burudani

Swahili na Waswahili said...

Hahahhaah dada wa mimi Yasinta nasi tunaungana nawe kusakata musiki!!!!
@kaka Mrope sana nawe pia!

@kaka Manyanya mazoezi,kazi,burudani pamoja!!

Mbarikiwe sana wapendwa!!

Mija Shija Sayi said...

Muke ya Mubena kumbe kaka Isaac naye yumo...

Salimia yeye.

Swahili na Waswahili said...

Hahahaha Madame Mija papaa Isaac yeye napenda sana Wengee!!nitampia yeye salam, siku moya ataonyeshea wewe vileyeye anachezagaaaa!

Baraka kwako na familia dadake!

EDNA said...

Hata mimi nawazimia hao.