Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 8 December 2011

Chaguo la Mswahili Leo ;Les Wanyika : Paulina!!!!

4 comments:

Mija Shija Sayi said...

Hapa umenifikisha "Muke ya Mubena"

Baraka kwako na yeyote atakayepitia hapa.

emu-three said...

Tupo pamoja ndugu yangu, umenikumbusha mbaali ajabu

Yasinta Ngonyani said...

ooohhh! Rachel umenikumbusha nilipokuwa kadala mama alikuwa akipenda kweli nyimbo hizi kwa hiyo nimezisikia tangu nanyonya. Ahsante.

Swahili na Waswahili said...

Wapendwa kube nanyi mnapenda hizi za zamani,Ahsanteni sana watu wangu,@Da'Mijaaaaaa tehtehteh, @emu-3 pamoja ndugu wa mimi,@da'Yasinta siyo Kachiki? hahahaha mimi penda nyie sana!