Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 19 November 2011

Nawatakia Weekend Njema,NASEMA AHSANTE na Sarah Kiarie,Burudika!!

6 comments:

Yasinta Ngonyani said...

ahsante sana Rachel kama wimbo usemavyo. Nami nakutakia nawe pia wikiend njema pamoja na familia na kila atayepita swahili na waswahili:-)

Mija Shija Sayi said...

Yasinta nimeipenda hiyo, nami naomba niiige tena si leo tu bali kila siku..

Nawatakieni kila la heri na wikiendi njema kwa kila atakayepitia blogu hii..

Rachel kawimbo kananikunaga sana haka. Eti huyu Sara ni Mkenya au MTZ?

Goodman Manyanya Phiri said...

Asante sana, Dada yetu, Rachel!

emu-three said...

Na wewe pia wikiendi njema ndugu yangu

Swahili na Waswahili said...

Asanteni sana nanyi Wapendwa!
@da'Mija wimbo mzuri,huyu ni Mkenya dadake!!

Yasinta Ngonyani said...

Mija wala usijali we karibu tu nafurahi kama umeupenda huo msemo:-)