Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 5 November 2011

Nawatakia Eid Njema Wapendwa!!!!!

                   Eid yenye FURAHA.
                        Eid yenye UPENDO.
    Eid yenye AMANI. da'Sabrina Kiwinga anatuwakilisha Swahili na Waswahili.

Muwe na Eid njema yenye Furaha,Upendo na Amani !kwa watu wote.
Tupate kusameheana na Tushirikianae vyema siku zote.




Nakumbuka nyumbani Eid kama hii, vyakula vilikuwa vinatembea tuu,vya Nyumba hii vinaliwa na Nyumba nyingine, Nyumba za Waislam kupelekea hata wasio waislam au kula nao pamoja.na Ikiwa Christmas nayo vivo hivyo,kulikuwa hakuna cha Udini wala nini wote Mnafurahi pamoja, kuoga na kuvaa nguo nzuri[za Sikukuu].
Sijui huu Upendo kama upo.Mungu atubariki na kutupa upendo wa Kweli.


EID NJEMA KWA WOTEEEE.






2 comments: