Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Tuesday, 4 October 2011

The history of Kanga by TAMWA ,Michuzi na da'Chemi nao Wamo!!!!

4 comments:

Goodman Manyanya Phiri said...

Safi sana kuelewa historia hiyo ya kanga!

Asante!

Swahili na Waswahili said...

kaka wewe unapenda kamga?

Goodman Manyanya Phiri said...

Kanga inamvutio wake kwa mwanababa; tafadhali usiniulize kivipi. Lakini Raisi wa Afrika Kusini aliweza kuvutiwa na vazi tu la kanga na kajikuta kitandani bila kizuizi dhidhi ya ukimwi. (Ila kusahihisha kidogo: "ni kabla hajawa Raisi")

Na amini wanawake A. Kusini wanahitaji kanga, lakini hamna mfanyabiashara anaewaza kuanzisha biashara hiyo kwani cha Mswahili Bibi weee kinadharaurika kwa Mswahili mwenyewe!

Swahili na Waswahili said...

Hahaahhahakaka Manyanya kweli kabisa, mwambie mama Tamara auze Kanga,watazoea tuu.