Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 12 September 2011

Poleni Sana Ndugu Wa Kenya kwa Mlipuko wa Bomba la Mafuta!!!!!!!

4 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Jamani hii nini sasa ni uzembe kwa sisi waafrika au nini kwa mkupua ajali mbili Mungu ibariki Afrika..

Swahili na Waswahili said...

Da'Yasinta Mungu atubariki, pia nasi tujitahidi kupunguza hizi ajali.

SIMON KITURURU said...

Poleni sana Ndugu zetu!

G.shayo said...

Tuzidi kumwomba Mungu atuepushieni na mabalaa kama haya.