Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Tuesday, 30 August 2011

Nawatakia Eid Mubarak . Tunapo kula na kunywa, Tusisahau na Wenye Shida!!!!!

Nawatakieni kheri na Baraka  wakati huu wa Eid na Siku zote!!!
Tunapokula na Kunywa, Tusiwasahau Wenye Shida na Tabu, Wagonjwa,Wajane na Yatima, Waliomagerezani pasipokuwa na Hatia.Tugawane tulichonacho ili Tufurahi pamoja!!!!!

Mungu Atubariki Sote.

6 comments:

SIMON KITURURU said...

EID MUBARAK kwako pia MDADA!

Yasinta Ngonyani said...

EID NJEMA KWA WOTE... tUSHEREHEKEE KWA FURAHA NA UPENDO!!

sam said...

Haya ,Eid njema,na wewe,natamani ningekuwa bongo,pilau,maandazi uji wapilipili.. we achatu,ila sasa ukialikwa kwa wenyewe mashekhe,kipengere cha kukaa kukunja miguu ,kwa sisi wengine inakuwa shughuli pevu.haya faidi dada yangu. kaka S

mumyhery said...

shukran

emu-three said...

Shukurani na wewe pia!

Mcharia said...

Sawa bwana japo walisherehekea kishetani kwa madisco na ulevi kishenzi yani.