Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 11 June 2011

Siku kama ya Leo Mash-P Alizaliwa!!!!!!!

Hongera  kaka Mash-p kwa kuongeza mwaka mwingine! Tunakutakia kila la kheri na baraka katika Yote.
Mungu akuongezee Miaka mingine Mingi.

6 comments:

SIMON KITURURU said...

Happy Birthday Mkuu!

EDNA said...

Hongera sana kaka.

Mija Shija Sayi said...

Hongera kaka Mash-P.

mumyhery said...

Happy Birthday Mash-P

Yasinta Ngonyani said...

Sijui nimechelewa? Haya nakutakia kila la kheri kaka Mash-P kwa siku yako ya kuzaliwa.

Swahili na Waswahili said...

Hujachelewa da Yasinta!

Asanteni sana kwa baraka zenu,kwaniaba yake Mmbarikiwe