Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 30 June 2011

Leo Anita Nyotu Atimiza Miaka 5!!!!!!

                                    Dada Anita katika tabasamu.

                               Keki ikikatwa.
                                    Baba akilishwa.
                        Mama akilwalikuwa wanatupata  Live.ishwa, huko Kenya
                                Mama Soph akituwakilisha Wazazi tuliokuwepo.
                             Watoto wasipo onja keki ,hakitaeleweka hapo.
                        Hapa ndipo penyewe kwa Watoto.
                             Hapa tulilegeza mikanda,Nyama choma kwa ugali,wenyewe waita[SIMA].
                            Baba na Mama wakitoa zawadi.
                                         Sandra&Tracey wakitoa chao.
                           Dada Soph&Ruth na  kaka Joseph & Nick walito chao.
                              Saviour & Tiffany walito zawadi yao.
                                 kaka James na wadogo zake nao walitoa yao.
                 Shosho[bibi] na familia huko Kenya tuliungana nao moja kwa moja,Kama unavyoona!!
                      Hali ya hewa leo ilikuwa inaruhusu kucheza nje!
                                Michezo ndiyo kama hiyo ni mwendo wa kuruka.
                                 Picha ya pamoja,hizi baada ya miaka 10 duhh.
                           Bibi ya Nyotu [mke wa Nyotu] Akitoa shukrani kwa waliofanikisha siku hii.
                        Bila kuwasahau Nyumbani Kenya kwa kuwa pamoja.


Nami kwa niaba ya wote tulioshiriki tunasema Ahsante sana.Pia kwa kujali muda,
Tuliambiwa saa 5 mpaka saa 8 mchana, na ilikuwa hivyo, mwenye kwenda kazini haya,
mwenye kuwahi kumpika mumewe [bwana] haya!!!!!!!

6 comments:

EVARIST said...

Happy birthday kwa birthday girl Anita

emu-three said...

HAPPY BIRTHDAY ANITA!

SIMON KITURURU said...

Hongera Anita!

mumyhery said...

Happy Birthday Anita

EDNA said...

HAPPY BIRTHDAY ANITA

Swahili na Waswahili said...

Ahsanteni sana wapendwa kwa niaba ya Familia ya Nyotu.