Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 29 April 2011

Waswahili na Royal Wedding





















Wazazi/Walezi na Watoto wanaosoma Henley Green Primary School,Coventry,UK.Jana walijumuika pamoja na Walimu wao kwa Kusheherekea Royal Wedding.Wengi wao kama si wote waliokwenye picha hizi wanazungumza Kiswahili,Ni Waswahili wa Tanzani,Kenya,Burundi,Rwanda na Congo. kama uonavyo Kanga ,Vikoi,Mikeka vilitandikwa chini Waswahili wakajiachi.

Swahili na Waswahili inawatakia mapumziko mema na Ndoa njema kwa maharusi.

7 comments:

Mzee wa Changamoto said...

Duh!!!
Hampitwi? Hahahahaaaaaaaaaaaaa.
Ila nimeuliza....KWANINI IMESHEREHEKEWA namna hii?

Swahili na Waswahili said...

hahahhhha kaka Mubelwa hapitwi mtu hapa!!Duh kwanini?Nafikili ni kwakuwathamini watu wao muhimu na upendo kwa Nchi yao.Nasi Waswahili lazima tuwaunge mkono wenyeji wetu yakheeeeeeee!.

SIMON KITURURU said...

Mmmh!

Swahili na Waswahili said...

kaka wa mimi Kitururu mbona umeguna?

SIMON KITURURU said...

@Dada wa mimi Rachel:

Ulikuwa Mguno tu !


Ila labda umesaidia kukujulisha nimepita varandani kwako kupata shule kama kawaida!

emu-three said...

Hiyo naona ilikuwa bab-kubwa!

Swahili na Waswahili said...

Nimekupata kaka wa mimi@Kitururu!.