Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 7 November 2010

Waswahili wakijichanganya!



2 comments:

Mzee wa Changamoto said...

Ndio naanza kuirejea upyaaaaaaaaaaa.
Naona furaha kuona UKUAJI tangu hapa mpaka nilipotokea / kuanzia kurejea hii leo
Hapa pa Waswahili pananoga

Swahili na Waswahili said...

hahaa Ahsante kaka wa changa moto!